..... พญ.จุไจรัตน์ ตรีวัฒนาวงศ์ ....

ท่านสามารถพูดคุย สอบถาม และแสดงความคิดเห็นต่างๆได้ในห้องนี้

..... พญ.จุไจรัตน์ ตรีวัฒนาวงศ์ ....

โพสต์โดย insulinman » เสาร์ 28 มี.ค. 2015 12:53 pm

เรียน ผู้ที่เกี่ยวข้อง

อยากจะทราบว่า มี พญ.จุไรรัตน์ ตรีวัฒนาวงศ์ ทำวานอยู่ที่ รพ.นี้ รึเปล่าค่ะ ถ้าทำอยู่ พอจะมีช่องทางการติดต่อถึงคุณหมอมั๊ยค่ะ

พอดีลองหาข้อมูลใน net ข่าวล่าสุดว่าคุณหมอทำงานที่นี่ ยังงัยรบกวนหน่อยนะค่ะ

ช่องทางการติดต่อกลับ ของเจ้าของกระทู้ค่ะ : insulinman_sea@outlook.com
: ID Line = insulin_man
insulinman

ย้อนกลับไปยัง ห้องพูดคุย