ประชาสัมพันธ์เว็บไซต์นิทานสำหรับเด็ก

ท่านสามารถพูดคุย สอบถาม และแสดงความคิดเห็นต่างๆได้ในห้องนี้

ประชาสัมพันธ์เว็บไซต์นิทานสำหรับเด็ก

โพสต์โดย jade1209 » เสาร์ 09 ก.พ. 2013 4:47 pm

เป็นเว็บนิทานครับ ในเว็บจะมีนิทานหลายประเภท ทั้งนิทานสั้น นิทานภาษาอังกฤษ นิทานอีสป และยังแฝงข้อคิดต่างๆมากมาย

ยังไงก็ขอฝากเว็บนี้ไว้ด้วยนะครับ ปล.เว็บนี้ไม่มีโฆษณาใดๆนะครับ :D

นิทานสั้น
jade1209

ย้อนกลับไปยัง ห้องพูดคุย